• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

@vietanh113@

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
vừa găp em ở 601 NA xã đàn ,chờ mãi cuối cùng hôm nay e cũng đi làm ,ko biết trở thành khách ruột của e ý từ bao giờ nữa rồi

Traihadong

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lâu rồi mới gặp em hàng tình cảm như này, dâm dục khi làm tình, nhẹ nhàng tình cảm khi xong trận, nằm âu yếm ôm ấp thêm 1 lúc em nó mới xin phép đi về.

Đính kèm

132.3 KB · Xem: 2,151

tuoiginhinanh83

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gọi e suót mấy ngày r đều k dc ,hom
nay e mới đi lm
Nhận xét ban đầu là mặt e rat xinh, mặt xinh trẻ hơn ảnh
Thân hình cao ráo ,Nước da trang mịn,
V1 to đầu ti nhỏ nhìn khá đẹp
V2 đáy thắt lưng ong, v3 thì nảy nở săn chắc.mình kết nổ đỉa vòng 3 e nó vừa to tròn vừa trắng
Sơ vít ổn áp riêng khoản thổi kèn thì phê tận óc. Hợp tác đầy đủ tư thế.
Nay yếu quá truyền thống dc 1 tí quay sang đoggi thì rụng cm luôn với e ,hẹn e ngay gần nhất quay lại
Trước khi về cũng kịp xin e kiẻu ảnh

Hải Yến 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
Gọi e suót mấy ngày r đều k dc ,hom
nay e mới đi lm
Nhận xét ban đầu là mặt e rat xinh, mặt xinh trẻ hơn ảnh
Thân hình cao ráo ,Nước da trang mịn,
V1 to đầu ti nhỏ nhìn khá đẹp
V2 đáy thắt lưng ong, v3 thì nảy nở săn chắc.mình kết nổ đỉa vòng 3 e nó vừa to tròn vừa trắng
Sơ vít ổn áp riêng khoản thổi kèn thì phê tận óc. Hợp tác đầy đủ tư thế.
Nay yếu quá truyền thống dc 1 tí quay sang đoggi thì rụng cm luôn với e ,hẹn e ngay gần nhất quay lại
Trước khi về cũng kịp xin e kiẻu ảnh Bạn phải đăng nhập để xem file này: 51992
Mong

changsaoca@@@

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Giao diện : xinh, cao ráo, dáng đẹp,nuoc hoa thom phuc ,yeu đôi mắt sâu thẳm của e ý qa
Năm sx :minh nghĩ pai 2k đéo pai 98 luôn ,cười răng trắng ,xinh vãi
V1 :trắng to ,đẫy đà ,tràn viền
v2: con kiến ,k một chút mỡ thừa
V3 : phải nói đây là điểm đep nhất của e ,tròn vo ,căng tràn sức sống ,láng mịn k tì vết
V4: wax sạch sẽ ,mình nhìn thoi cũng tớn cm hết cả lên r
Sv : E này bj đỉnh ,mình 2 lần đều tí out lúc đoạn em bj lốc xoáy ,nhưng cũng ko trụ được sau màn cưỡi ngựa của em
Chắc chắn sẽ gặp lại em vào tuần tới nếu e đi lm để tận hưởng nốt thì gì còn sót vì nay yếu quá
a đẹp zai ysl p 309 ,chúc e thật nh sk ,cô gái ước gì của riêng anh

Đính kèm

96.4 KB · Xem: 592

Hải Yến 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
Giao diện : xinh, cao ráo, dáng đẹp,nuoc hoa thom phuc ,yeu đôi mắt sâu thẳm của e ý qa
Năm sx :minh nghĩ pai 2k đéo pai 98 luôn ,cười răng trắng ,xinh vãi
V1 :trắng to ,đẫy đà ,tràn viền
v2: con kiến ,k một chút mỡ thừa
V3 : phải nói đây là điểm đep nhất của e ,tròn vo ,căng tràn sức sống ,láng mịn k tì vết
V4: wax sạch sẽ ,mình nhìn thoi cũng tớn cm hết cả lên r
Sv : E này bj đỉnh ,mình 2 lần đều tí out lúc đoạn em bj lốc xoáy ,nhưng cũng ko trụ được sau màn cưỡi ngựa của em
Chắc chắn sẽ gặp lại em vào tuần tới nếu e đi lm để tận hưởng nốt thì gì còn sót vì nay yếu quá
a đẹp zai ysl p 309 ,chúc e thật nh sk ,cô gái ước gì của riêng anh
E cũng ước ngược lại ạ kk ? yêu a dã man

Vietthuy83&&

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gọi suốt e mấy hôm đều k dc ,hôm nay contact dc e
Phi như chó xổng chuổng từ long biên sang tận xã đàn vượt hết các loại đèn xanh đỏ 20 p cũng sang đến nơi
Bước vào phòng 1 e gái với bộ đầm trắng nước hoa thơm phức mẹ nó chứ chym cò đã sưng to tướng cả lên r
Mình đè e ra vét luôn ,bim bim e wax sạch dầy cùi ,rỉ nước ra thơm phức ,mùi nó cứ thi vị thế nào ý mình đéo biết diễn tả thế nào
Sau 20 p nhấp nhô các kiểu mình cũng k trụ được nữa out trong sung sướng ,e thì lúc mình gần ra chắc cũng sướng thấy co người cổ hơi rụt lại nhìn yêu thế ,nước ra ướt cả đệm
A đẹp zai ,tập gym phòng 703 ,18 p

Chỉnh sửa lần cuối:

Hải Yến 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
Gọi suốt e mấy hôm đều k dc ,hôm nay contact dc e
Phi như chó xổng chuổng từ long biên sang tận xã đàn vượt hết các loại đèn xanh đỏ 20 p cũng sang đến nơi
Bước vào phòng 1 e gái với bộ đầm trắng nước hoa thơm phức mẹ nó chứ chym cò đã sưng to tướng cả lên r
Mình đè e ra vét luôn ,bim bim e wax sạch dầy cùi ,rỉ nước ra thơm phức ,mùi nó cứ thi vị thế nào ý mình đéo biết diễn tả thế nào
Sau 20 p nhấp nhô các kiểu mình cũng k trụ được nữa out trong sung sướng ,e thì lúc mình gần ra chắc cũng sướng thấy co người cổ hơi rụt lại nhìn yêu thế ,nước ra ướt cả đệm
A đẹp zai ,tập gym phòng 703 ,18 p Bạn phải đăng nhập để xem file này: 53195
Nhìn lại xấu hổ luôn ạ ?

Bên trên Bottom